Download GTA 5 Full + Thuốc + Update Fix, Game cướp đường phố hay

1. TTN

TTN

Download GTA 5 Full + Thuốc mới nhất + Update Fix, Game cướp đường phố hay. Tải game cướp đường phố GTA V cho Pc update mới nhất 2015 chắc chắn bạn sẽ hài lòng vì gameplay của nó.

Download GTA 5 Full + Thuốc mới nhất​

GTA 5 được phát triển bởi Rockstar North và được xuất bản dưới ngọn cờ của Rockstar Games. Ngày phát hành của trò chơi này là lần thứ 14 tháng 4 năm 2015. GTA V trò chơi có thể chơi được bởi người đầu tiên hoặc bằng góc nhìn người thứ ba.

Grand Theft Auto V là phần nối cho 1 series video game nổi danh và cuộn lượng người chơi khổng lồ nhất hiện nay. Với lối chơi vô cùng hấp dẫn và chất lượng âm thanh hình ảnh vượt trội so với các phiên bản trước, kiên cố Grand Theft Auto V sẽ làm hài lòng tất những người chơi khó tính nhất.

GTA V PC miễn phí và sẵn sàng cho hành động. Câu chuyện xoay quanh Michael Townley là người dưới sự bảo vệ nhân chứng trong Las Santos, San Andreas sau khi quản lý yếu kém nỗ lực cướp tại Ludendorff. Michael phát hiện ra vợ mình là gian lận khi anh ta và có một mối tình với huấn luyện viên quần vợt của cô. Furious nghe về vụ việc, Michael đuổi xuống các huấn luyện viên và tiêu diệt hắn.

Tất cả điều này đã xảy ra trong một lâu đài thuộc sở hữu của các bạn gái của một trùm ma túy Martin Madrazo. Bây giờ Martin đòi một vụ cướp tại một cửa hàng đồ trang sức từ Michael và từ đây trở đi cuộc đời Michael đã thay đổi, gia đình ông để lại cho anh và người với người bạn cũ của ông đã được để lại vướng vào thế giới ngầm tội phạm. Bây giờ đội bóng đã để kéo giảm một số trộm cắp gây tử vong cho sự sống còn của họ tại thành phố lạnh huyết thống mà không ai là đáng tin cậy.

Download Grand Theft Auto 5- RELOADED
    Cách fix lỗi vào game bị stopped working cho ae dùng card AMD
    1. vào Documents\Rockstar Games\GTA V xóa file settings.xml
    2. mở Configure Switchable Graphics chọn gta5.exe về Power Saving - Apply, nếu chưa có thì bấm Add Application để thêm GTA5.exe vào

3. chạy launcher nó sẽ báo không đủ cấu hình , đừng bấm ok vội cứ để đó

4. mở lại Configure Switchable Graphics chọn gta5.exe sang High Performance - Apply
    5. quay lại thông báo không đủ cấu hình bấm ok để vào game
    mỗi lần vô chơi đều phải làm tương tự, mất công settings lại tí thôi chơi được là ngon rồi[/CODE]

Ngoài Game Download GTA 5 Full + Thuốc + Update Fix, Game cướp đường phố hay còn có rất nhiều Game Offline PC hay tha hồ cho bạn lựa chon.Hãy chơi và ủng hộ diễn đàn nhá các bạn

2. Loading...
  3. Sonava

Sonava

Bạn có thể hướng dẫn mình cài gta V ko. Mình cài bản Reloaded, thì bạn có hướng dẫn là phải cài update 5 hoặc 4. Cho mình hỏi cái update đó là của 3DM à. Có thể hg dẫn mình chi tiết hơn đc ko

4. playboyfc

playboyfc

Cái update chỉ là thêm các tính năng vs fix game bạn không cài cũng dc.bạn test chưa update trc nếu ok cài các bản update sau .

5. Sonava

Sonava

Thank mình cài đc game và test rồi.
    Nhưng hiện tại mình chơi game bị giật quá máy mình cpu i5 4200m, ram 4gb, card nvidia gt840M 2gb, win 7 64bit. Mình nghĩ là do card đồ hoạ

6. playboyfc

playboyfc

7. Sonava

Sonava

Mình cũng làm theo nhiều cách setting rồi nhưng cũng ko ăn thua có lẽ do ram mình yếu quá. Driver của card Nvidia mình cài bản 350 cho game GTA V trên trang chủ của nvidia thì chơi đc, nhưng khi up lên bản 369 thì nó lỗi luôn ko chạy đc lại phải xoá đi.

8. playboyfc

playboyfc

Do cấu hình game này update nặng lắm bạn ak không phải do máy bạn đâu

9. Sonava

Sonava

Thôi đành sống chung với lũ vậy. Cảm ơn bạn nhé.

7 people like this.
  10. QuocDUy

QuocDUy

cài đặt
    Grand Theft Auto V (2015) + DLC's - FULL UNLOCKED - RETAIL link 60gb của Hizon sao vậy mọi người

11. Bob

Bob

Mình vừa làm Video hướng dẫn Update GTA V lên bản Patch mới nhất Build 678, v1.33 (Online 1:33) nhé. Các bạn muốn Update làm theo Video sau, ai không biết làm hoặc lỗi Inbox mình nếu mình giúp được mình sẽ giúp ^^!
    Link Youtube:

Share This Page

Vui lòng bật JavaScript!
Nếu không bật trang không thể hoạt động bình thường!